สวัสดีค่ะ ชื่อนางสาววิชาดา คณาวงษ์ จบการศึกษาจากมหาวิทยาลัยรังสิต คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ เกียรตินิยมอันดับ 2 ค่ะ
ตัวของเราเริ่มรับงานแปลมาตั้งแต่สมัยกำลังศึกษามหาวิทยาลัยปี 2 ค่ะ โดยงานแปลส่วนใหญ่จะเกี่ยวกับเอกสารงานวิจัย เปเปอร์ต่าง ๆ
รวมไปถึงมีโอกาสได้แปลซับไตเติ้ลภาษาอังกฤษให้กับวีดิโอนำเสนอของมหาวิทยาลัยรัฐบาลแห่งหนึ่งด้วยค่ะ
ไม่เพียงแค่งานทางด้านวิจัยแต่ยังรวมไปถึงการแปลเอกสารทั่วไป อาทิเช่น เอกสารด้านธุรกิจ การบริหาร โฆษณา บทความออนไลน์ ดิฉันได้มีโอกาสแปลเช่นกันค่ะ
ดังนั้นลูกค้าสามารถเชื่อใจในคุณภาพของผลงานการแปลได้เป็นอย่างดีแน่นอนค่ะ